DIỄN ĐÀN HIV/AIDS
CHÀO BẠN !

VUI LÒNG ĐĂNG NHẬP HOẶC ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN NẾU BẠN CHƯA PHẢI LÀ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN HIV/AIDS
CHÀO BẠN !

VUI LÒNG ĐĂNG NHẬP HOẶC ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN NẾU BẠN CHƯA PHẢI LÀ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN HIV/AIDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

< HÃY LẤY SỨC KHOẺ CỦA BẠN VỀ VÀ ĐỂ BỆNH TẬT CỦA BẠN CHÚNG TÔI SẼ HỖ TRỢ >

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» PEP thuốc dự phòng Sau Phơi Nhiễm
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeSun Jun 25, 2017 7:41 pm by Admin

» Prep Thuốc dự Phòng Trước Phơi Nhiễm
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeSun Jun 25, 2017 7:34 pm by Admin

» Khảo Sát Nhanh
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeMon Dec 05, 2016 8:27 am by Admin

» Cấp Pháp BCS & Gel Miễn Phí
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeThu Sep 01, 2016 2:11 pm by quantrivien

» Người Việt Nam từ nay có thể tự xét nghiệm HIV tại nhà
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeTue Aug 30, 2016 12:05 am by Admin

» NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG CỦA NGƯỜI NHIỄM HIV?
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeSun Aug 28, 2016 11:08 am by Khách viếng thăm

» Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeSat Aug 27, 2016 10:25 am by Admin

» Ad cho tôi hỏi ?
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeSat Aug 27, 2016 10:21 am by Admin

» HIV/AIDS và chuyện yêu !
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeSat Aug 27, 2016 10:17 am by Admin

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
Admin
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_vote_lcapLời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_voting_barLời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_vote_rcap 
quantrivien
Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_vote_lcapLời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_voting_barLời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_vote_rcap 
caovuthuylinh

Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv   Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv I_icon_minitimeSat Aug 27, 2016 10:25 am

chào tất cả các bạn, hôm nay tôi vừa nhận kết quả ÂM TÍNH HIV sau 6 tháng trời phải sống trong nổi sợ hãi không tả được, tôi biết các bạn khi đọc chủ đề này đã hoặc đang lo sợ vì nghĩ mình đã nhiễm H! Có thể nói Diễn đàn là nơi mà tôi đã trút đi 1 phần nào đó về sự lo lắng tột độ của mình! giờ đây, nhận được kết quả âm tính rồi tôi mới thấy lòng như nhẹ nhàng hẵn đi! Sau khoản thời gian vừa qua tôi chân thành muốn gửi đến tất cả mọi người những chia sẽ tận đáy lòng:
1. Hãy biết tự giữ mình đừng bao giờ làm điều dại dột để rồi phải hối hận.
2. Cần nắm bắt thông tin về HIV 1 cách rộng rãi và có chọn lọc, đừng để những thông tin sai lệch làm chúng ta phải đau khổ.
3. HIV_tôi biết tất cả chúng ta đều lo sợ nhưng thật sự H không dễ lây như chúng ta tưởng và đừng dùng những biểu hiện khác thường của cơ thể mà khẳng định rằng mình đã bị nhiễm HIV. HIV không thể xác định qua triệu chứng. tôi đã có đầy đủ các biểu hiện các bạn à
4. Muốn biết HIV chỉ có thể dùng 1 biện pháp duy nhất đó là xét nghiệm máu đúng thời gian.
5. Hãy mạnh dạng đi xét nghiệm nếu cảm thấy mình có nguy cơ, đừng rụt rè, sợ sệt giống tôi khi chưa suy nghĩ đúng đắn để cứ ôm trong mình nổi đau, nỗi sợ hải.
Bản thân tôi đã thấm được những gì đã xảy ra và sẽ tình nguyện thường xuyên ghé diễn đàn để cùng các bạn chia sẽ. Và tôi sẽ không ngừng tìm hiểu thông tin về HIV/AIDS để tâm sự cùng các bạn. Diễn đàn nơi mọi người trãi lòng mình để cùng nhau tìm được những gì bổ ích nhất cho bản thân về tinh thần!!!!!!!!!!!!!
Chúc tất cả mọi người chúng ta vui vẻ, trọn vẹn!!!!!
Nguyên Bình
https://fullhousevietnam.forumvi.net

Lời nói chân thành của người đã từng lo lắng vì sợ mình bị nhiễm hiv
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Người nhiễm HIV làm sao tăng cân ?
» Điều trị ARV, cứu cánh cho người nhiễm HIV
» Bức thư cảm động của một người con viết về mẹ nhiễm HIV
» Người nhiễm HIV: 'Sống đẹp những ngày còn lại'
» NHỮNG KHÓ KHĂN TRONG CUỘC SỐNG CỦA NGƯỜI NHIỄM HIV?